OneTap Pro (for WordPress OneTap Pro - #1 Accessibility) 6.11.0 - en to vi_VN translation catalogue (234 entries)

en:  review – it means a lot to us.
vi_VN:  đánh giá – điều đó có ý nghĩa rất lớn đối với chúng tôi.

en:  to use this Feature.
vi_VN:  để sử dụng tính năng này.

en: %1$sView version %2$s details%3$s or %4$supdate now%5$s.
vi_VN: %1$sXem chi tiết phiên bản %2$s%3$s hoặc %4$scập nhật ngay%5$s.

en: %1$sView version %2$s details%3$s.
vi_VN: %1$sXem chi tiết phiên bản %2$s%3$s.

en: 24 hours
vi_VN: 24 giờ

en: A Week
vi_VN: Một tuần

en: ADHD Friendly Mode
vi_VN: Chế độ thân thiện với ADHD

en: Accessibility  Adjustments
vi_VN: Điều chỉnh khả năng truy cập

en: Accessibility Adjustments
vi_VN: Điều chỉnh khả năng truy cập

en: Accessibility Profiles
vi_VN: Hồ sơ khả năng truy cập

en: Actions
vi_VN: Hành động

en: Activate License
vi_VN: Kích hoạt giấy phép

en: Active
vi_VN: Hoạt động

en: Add Border
vi_VN: Thêm viền

en: Adjust color monochrome for a more vivid or subdued visual experience
vi_VN: Điều chỉnh màu đơn sắc để có trải nghiệm thị giác sống động hơn hoặc dịu hơn

en: Adjust color saturation for a more vivid or subdued visual experience
vi_VN: Điều chỉnh độ bão hòa màu để có trải nghiệm thị giác sống động hơn hoặc dịu hơn

en: Adjust dark contrast for a more vivid or subdued visual experience
vi_VN: Điều chỉnh độ tương phản tối để có trải nghiệm thị giác sống động hơn hoặc dịu hơn

en: Adjust font weight for improved readability
vi_VN: Điều chỉnh độ đậm phông chữ để cải thiện khả năng đọc

en: Adjust high contrast for a more vivid or subdued visual experience
vi_VN: Điều chỉnh độ tương phản cao để có trải nghiệm thị giác sống động hơn hoặc dịu hơn

en: Adjust letter spacing for improved readability
vi_VN: Điều chỉnh khoảng cách chữ cái để cải thiện khả năng đọc

en: Adjust light contrast for a more vivid or subdued visual experience
vi_VN: Điều chỉnh độ tương phản sáng để có trải nghiệm thị giác sống động hơn hoặc dịu hơn

en: Adjust line spacing for better readability and improved text clarity
vi_VN: Điều chỉnh khoảng cách dòng để cải thiện khả năng đọc và độ rõ ràng của văn bản

en: Adjust text alignment for improved structure and readability
vi_VN: Điều chỉnh căn chỉnh văn bản để cải thiện cấu trúc và khả năng đọc

en: Adjust the position of widgets to fit your layout preferences.
vi_VN: Điều chỉnh vị trí của tiện ích để phù hợp với tùy chọn bố cục của bạn.

en: Align Text
vi_VN: Căn chỉnh văn bản

en: Alt Text
vi_VN: Văn bản thay thế

en: Alt-Text AI
vi_VN: Văn bản thay thế AI

en: Automatically read aloud the page content for hands-free accessibility
vi_VN: Tự động đọc to nội dung trang để truy cập không cần tay

en: Back
vi_VN: Quay lại

en: Bahasa Indonesia
vi_VN: Tiếng Indonesia

en: Big Cursor
vi_VN: Con trỏ lớn

en: Blindness Mode
vi_VN: Chế độ mù

en: Bottom left
vi_VN: Dưới bên trái

en: Bottom right
vi_VN: Dưới bên phải

en: Browser needs to be updated
vi_VN: Trình duyệt cần được cập nhật

en: Business E-mail
vi_VN: Email doanh nghiệp

en: Choose your preferred language for the plugin's interface.
vi_VN: Chọn ngôn ngữ ưa thích của bạn cho giao diện plugin.

en: Clear flashes & reduces color
vi_VN: Xóa nhấp nháy & giảm màu sắc

en: Color Modules
vi_VN: Mô-đun màu sắc

en: Company Inc.
vi_VN: Công ty Inc.

en: Company Name
vi_VN: Tên công ty

en: Contact your network administrator to install the update.
vi_VN: Liên hệ quản trị viên mạng của bạn để cài đặt bản cập nhật.

en: Content Modules
vi_VN: Mô-đun nội dung

en: Copied!
vi_VN: Đã sao chép!

en: Copy
vi_VN: Sao chép

en: Currently editing
vi_VN: Đang chỉnh sửa

en: Cursor
vi_VN: Con trỏ

en: Customize your accessibility button's color, icon, and size to match your brand.
vi_VN: Tùy chỉnh màu sắc, biểu tượng và kích thước của nút khả năng truy cập để phù hợp với thương hiệu của bạn.

en: Dansk
vi_VN: Tiếng Đan Mạch

en: Dark Contrast
vi_VN: Độ tương phản tối

en: Deactivate License
vi_VN: Hủy kích hoạt giấy phép

en: Decrease Font Size
vi_VN: Giảm kích thước phông chữ

en: Decrease Line Height
vi_VN: Giảm chiều cao dòng

en: Default
vi_VN: Mặc định

en: Default Language
vi_VN: Ngôn ngữ mặc định

en: Desktop
vi_VN: Máy tính để bàn

en: Deutsch
vi_VN: Tiếng Đức

en: Dims colors and stops blinking
vi_VN: Làm mờ màu sắc và dừng nhấp nháy

en: Disable animations to reduce distractions
vi_VN: Tắt hoạt ảnh để giảm phiền nhiễu

en: Documentation
vi_VN: Tài liệu

en: Dyslexic Font
vi_VN: Phông chữ cho người khó đọc

en: Easily enlarge text for improved readability and accessibility for all
vi_VN: Dễ dàng phóng to văn bản để cải thiện khả năng đọc và khả năng truy cập cho tất cả

en: Easily identify clickable links with visual enhancements for better navigation
vi_VN: Dễ dàng xác định các liên kết có thể nhấp với các cải tiến trực quan để điều hướng tốt hơn

en: Easily mute website sounds for a distraction-free browsing experience
vi_VN: Dễ dàng tắt tiếng trang web để có trải nghiệm duyệt web không bị phân tâm

en: Edit Alt Text
vi_VN: Chỉnh sửa văn bản thay thế

en: Edit Labels
vi_VN: Chỉnh sửa nhãn

en: Edit Module Labels
vi_VN: Chỉnh sửa nhãn mô-đun

en: Eesti
vi_VN: Tiếng Estonia

en: England
vi_VN: Anh

en: English
vi_VN: Tiếng Anh

en: Enhance visibility with a larger cursor for easier navigation and control
vi_VN: Tăng khả năng hiển thị với con trỏ lớn hơn để điều hướng và kiểm soát dễ dàng hơn

en: Enhances website's visuals
vi_VN: Tăng cường hình ảnh của trang web

en: Enter Custom Label
vi_VN: Nhập nhãn tùy chỉnh

en: Enter a Alt-text...
vi_VN: Nhập văn bản thay thế...

en: Enter your license key to unlock Pro features and gain access to advanced features.
vi_VN: Nhập khóa giấy phép của bạn để mở khóa các tính năng Pro và có quyền truy cập vào các tính năng nâng cao.

en: Epilepsy Safe Mode
vi_VN: Chế độ an toàn cho động kinh

en: Error
vi_VN: Lỗi

en: Español
vi_VN: Tiếng Tây Ban Nha

en: Failed!
vi_VN: Thất bại!

en: Focused browsing, distraction-free
vi_VN: Duyệt web tập trung, không bị phân tâm

en: Font Size
vi_VN: Kích thước phông chữ

en: Font Size (Default)
vi_VN: Kích thước phông chữ (Mặc định)

en: Font Weight
vi_VN: Độ đậm phông chữ

en: Font weight
vi_VN: Độ đậm phông chữ

en: Français
vi_VN: Tiếng Pháp

en: Free WCAG Contrast-Checker
vi_VN: Công cụ kiểm tra độ tương phản WCAG miễn phí

en: Gaeilge
vi_VN: Tiếng Ireland

en: General Settings
vi_VN: Cài đặt chung

en: General settings
vi_VN: Cài đặt chung

en: Generate Accessibility Status
vi_VN: Tạo trạng thái khả năng truy cập

en: Generate Alt-Text with Ai
vi_VN: Tạo văn bản thay thế bằng AI

en: Generate Text
vi_VN: Tạo văn bản

en: Get PRO
vi_VN: Nhận PRO

en: Hide "Powered by OneTap"
vi_VN: Ẩn "Được cung cấp bởi OneTap"

en: Hide Images
vi_VN: Ẩn hình ảnh

en: Hide On Desktop
vi_VN: Ẩn trên máy tính để bàn

en: Hide On Mobile
vi_VN: Ẩn trên di động

en: Hide On Tablet
vi_VN: Ẩn trên máy tính bảng

en: Hide Toolbar
vi_VN: Ẩn thanh công cụ

en: Hide Toolbar Duration
vi_VN: Thời lượng ẩn thanh công cụ

en: High Contrast
vi_VN: Độ tương phản cao

en: Highlight Content
vi_VN: Làm nổi bật nội dung

en: Highlight Links
vi_VN: Làm nổi bật liên kết

en: Highlight Titles
vi_VN: Làm nổi bật tiêu đề

en: Highlight elements when hovered over
vi_VN: Làm nổi bật các phần tử khi di chuột qua

en: Highlight the current line to track reading progress and improve focus
vi_VN: Làm nổi bật dòng hiện tại để theo dõi tiến trình đọc và cải thiện sự tập trung

en: Highlight titles for better recognition
vi_VN: Làm nổi bật tiêu đề để nhận biết tốt hơn

en: Horizontal (Default 20px)
vi_VN: Ngang (Mặc định 20px)

en: How long do you want to hide the toolbar?
vi_VN: Bạn muốn ẩn thanh công cụ trong bao lâu?

en: How to Update?
vi_VN: Làm thế nào để cập nhật?

en: Hrvatski
vi_VN: Tiếng Croatia

en: I confirm that the generated accessibility status is based on my own assessment. The provider of this generator assumes no liability for its accuracy or compliance.
vi_VN: Tôi xác nhận rằng trạng thái khả năng truy cập được tạo dựa trên đánh giá của chính tôi. Nhà cung cấp trình tạo này không chịu trách nhiệm về độ chính xác hoặc tuân thủ của nó.

en: Icon Size
vi_VN: Kích thước biểu tượng

en: Icons
vi_VN: Biểu tượng

en: If you're enjoying OneTap, we'd really appreciate a quick
vi_VN: Nếu bạn đang thích OneTap, chúng tôi rất cảm kích một

en: Inactive
vi_VN: Không hoạt động

en: Increase Font Size
vi_VN: Tăng kích thước phông chữ

en: Increase Line Height
vi_VN: Tăng chiều cao dòng

en: Information
vi_VN: Thông tin

en: Italiano
vi_VN: Tiếng Ý

en: Keyboard Navigation
vi_VN: Điều hướng bằng bàn phím

en: Latviešu
vi_VN: Tiếng Latvia

en: Letter Spacing
vi_VN: Khoảng cách chữ cái

en: License Key
vi_VN: Khóa giấy phép

en: Lietuvių
vi_VN: Tiếng Lithuania

en: Light Contrast
vi_VN: Độ tương phản sáng

en: Line Height
vi_VN: Chiều cao dòng

en: Line Height (Default)
vi_VN: Chiều cao dòng (Mặc định)

en: Live Preview
vi_VN: Xem trước trực tiếp

en: Magnify selected text for enhanced readability and accessibility
vi_VN: Phóng to văn bản đã chọn để tăng khả năng đọc và khả năng truy cập

en: Magyar
vi_VN: Tiếng Hungary

en: Middle left
vi_VN: Giữa bên trái

en: Middle right
vi_VN: Giữa bên phải

en: Mobile
vi_VN: Di động

en: Module Labels
vi_VN: Nhãn mô-đun

en: Modules
vi_VN: Mô-đun

en: Monochrome
vi_VN: Đơn sắc

en: Mute Sounds
vi_VN: Tắt tiếng

en: Navigate the site using only the keyboard
vi_VN: Điều hướng trang web chỉ bằng bàn phím

en: Nederlands
vi_VN: Tiếng Hà Lan

en: Next
vi_VN: Tiếp theo

en: No images found in Media Library.
vi_VN: Không tìm thấy hình ảnh trong Thư viện phương tiện.

en: Norsk
vi_VN: Tiếng Na Uy

en: Not Now
vi_VN: Không phải bây giờ

en: OneTap Pro (for WordPress OneTap Pro - #1 Accessibility)
vi_VN: OneTap Pro (cho WordPress OneTap Pro - #1 Khả năng truy cập)

en: OneTap is a multilingual WordPress plugin designed for seamless website accessibility. With a simple one-click installation, it ensures your site meets accessibility standards without any hassle. Built for performance, providing an inclusive, user-friendly web environment for all visitors.
vi_VN: OneTap là plugin WordPress đa ngôn ngữ được thiết kế để tăng khả năng truy cập website một cách liền mạch. Với cài đặt một cú nhấp chuột đơn giản, nó đảm bảo trang web của bạn đáp ứng các tiêu chuẩn khả năng truy cập mà không gặp rắc rối. Được xây dựng để tối ưu hiệu suất, cung cấp môi trường web bao trùm, thân thiện với người dùng cho tất cả khách truy cập.

en: Only for this session
vi_VN: Chỉ cho phiên này

en: Open the OneTap Toolbar with URL
vi_VN: Mở Thanh công cụ OneTap bằng URL

en: Open with URL
vi_VN: Mở bằng URL

en: Orientation Modules
vi_VN: Mô-đun định hướng

en: Please note: Generating a new statement will automatically overwrite the previous version.
vi_VN: Lưu ý: Tạo tuyên bố mới sẽ tự động ghi đè phiên bản trước đó.

en: Polski
vi_VN: Tiếng Ba Lan

en: Português
vi_VN: Tiếng Bồ Đào Nha

en: Português (Brasil)
vi_VN: Tiếng Bồ Đào Nha (Brazil)

en: Powered by
vi_VN: Được cung cấp bởi

en: Previous
vi_VN: Trước

en: Read Page
vi_VN: Đọc trang

en: Readable Font
vi_VN: Phông chữ dễ đọc

en: Reading Line
vi_VN: Dòng đọc

en: Reading Mask
vi_VN: Mặt nạ đọc

en: Ready-to-use accessibility profiles for different user needs.
vi_VN: Hồ sơ khả năng truy cập sẵn sàng sử dụng cho các nhu cầu người dùng khác nhau.

en: Reduces distractions, improves focus
vi_VN: Giảm phiền nhiễu, cải thiện sự tập trung

en: Remove distracting images for a cleaner, more focused browsing experience
vi_VN: Loại bỏ hình ảnh gây phân tâm để có trải nghiệm duyệt web sạch hơn, tập trung hơn

en: Remove the "Powered by OneTap" text from the Toolbar on the frontend of your website.
vi_VN: Xóa văn bản "Được cung cấp bởi OneTap" khỏi Thanh công cụ ở giao diện trang web của bạn.

en: Reset Settings
vi_VN: Đặt lại cài đặt

en: Română
vi_VN: Tiếng Rumani

en: Saturation
vi_VN: Độ bão hòa

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Save Changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: Save changes
vi_VN: Lưu thay đổi

en: Save hours
vi_VN: Tiết kiệm giờ

en: Save hours, boost SEO & Accessibility
vi_VN: Tiết kiệm giờ, tăng SEO & Khả năng truy cập

en: See Documentation
vi_VN: Xem tài liệu

en: Seizure Safe Profile
vi_VN: Hồ sơ an toàn cho động kinh

en: Select Language
vi_VN: Chọn ngôn ngữ

en: Select your accessibility profile
vi_VN: Chọn hồ sơ khả năng truy cập của bạn

en: Set your own branding colors to personalize the plugin's appearance.
vi_VN: Đặt màu thương hiệu của riêng bạn để cá nhân hóa giao diện của plugin.

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Show Accessibility Statement
vi_VN: Hiển thị tuyên bố khả năng truy cập

en: Slovenčina
vi_VN: Tiếng Slovak

en: Slovenščina
vi_VN: Tiếng Slovenia

en: Srpski
vi_VN: Tiếng Serbia

en: Start with AltPilot.ai
vi_VN: Bắt đầu với AltPilot.ai

en: Statement
vi_VN: Tuyên bố

en: Stop Animations
vi_VN: Dừng hoạt ảnh

en: Suomi
vi_VN: Tiếng Phần Lan

en: Support
vi_VN: Hỗ trợ

en: Svenska
vi_VN: Tiếng Thụy Điển

en: Switch to a clearer, easy-to-read font for improved text accessibility
vi_VN: Chuyển sang phông chữ rõ ràng hơn, dễ đọc hơn để cải thiện khả năng truy cập văn bản

en: Tablet
vi_VN: Máy tính bảng

en: Text Magnifier
vi_VN: Kính lúp văn bản

en: There is a new version of %1$s available.
vi_VN: Có phiên bản mới của %1$s có sẵn.

en: This is a PRO Feature
vi_VN: Đây là tính năng PRO

en: Thumbnail
vi_VN: Hình thu nhỏ

en: Top left
vi_VN: Trên bên trái

en: Top right
vi_VN: Trên bên phải

en: Try 25 Images for Free
vi_VN: Thử 25 hình ảnh miễn phí

en: Türkçe
vi_VN: Tiếng Thổ Nhĩ Kỳ

en: Update now.
vi_VN: Cập nhật ngay.

en: Upgrade to Pro
vi_VN: Nâng cấp lên Pro

en: Uploaded
vi_VN: Đã tải lên

en: Use a mask to focus on a specific area of text and reduce distractions
vi_VN: Sử dụng mặt nạ để tập trung vào một vùng văn bản cụ thể và giảm phiền nhiễu

en: Use a specialized font designed to enhance readability for dyslexic users
vi_VN: Sử dụng phông chữ chuyên dụng được thiết kế để tăng khả năng đọc cho người dùng khó đọc

en: Vertical (Default 20px)
vi_VN: Dọc (Mặc định 20px)

en: Vision Impaired Mode
vi_VN: Chế độ khiếm thị

en: Website
vi_VN: Trang web

en: When enabled, the icon will not be displayed on desktop devices.
vi_VN: Khi được bật, biểu tượng sẽ không được hiển thị trên thiết bị máy tính để bàn.

en: When enabled, the icon will not be displayed on mobile devices.
vi_VN: Khi được bật, biểu tượng sẽ không được hiển thị trên thiết bị di động.

en: When enabled, the icon will not be displayed on tablet devices.
vi_VN: Khi được bật, biểu tượng sẽ không được hiển thị trên thiết bị máy tính bảng.

en: Widget
vi_VN: Tiện ích

en: Widget Color
vi_VN: Màu tiện ích

en: Widget Design
vi_VN: Thiết kế tiện ích

en: Widget Position
vi_VN: Vị trí tiện ích

en: Widget Position
vi_VN: Vị trí tiện ích

en: You can edit or insert a Statement as needed. Click "Save settings" to save your changes.
vi_VN: Bạn có thể chỉnh sửa hoặc chèn Tuyên bố khi cần. Nhấp "Lưu cài đặt" để lưu thay đổi của bạn.

en: You do not have permission to install plugin updates
vi_VN: Bạn không có quyền cài đặt bản cập nhật plugin

en: Your browser doesn't support speech output. Please update your browser or use one with speech synthesis enabled (e.g. Chrome, Edge, Safari).
vi_VN: Trình duyệt của bạn không hỗ trợ đầu ra giọng nói. Vui lòng cập nhật trình duyệt của bạn hoặc sử dụng trình duyệt có bật tổng hợp giọng nói (ví dụ: Chrome, Edge, Safari).

en: and generate your Alt-text with AltPilot.ai.
vi_VN: và tạo văn bản thay thế của bạn với AltPilot.ai.

en: icon drop down menu
vi_VN: menu thả xuống biểu tượng

en: labels. Change the language to edit others.
vi_VN: nhãn. Thay đổi ngôn ngữ để chỉnh sửa các nhãn khác.

en: Čeština
vi_VN: Tiếng Séc

en: Ελληνικά
vi_VN: Tiếng Hy Lạp

en: Български
vi_VN: Tiếng Bulgaria

en: Македонија
vi_VN: Macedonia

en: Русский
vi_VN: Tiếng Nga

en: Українська
vi_VN: Tiếng Ukraina

en: ישראל
vi_VN: Israel

en: العربية
vi_VN: Tiếng Ả Rập

en: ایران
vi_VN: Iran

en: हिन्दी
vi_VN: Tiếng Hindi

en: ประเทศไทย
vi_VN: Thái Lan

en: 日本語
vi_VN: Tiếng Nhật

en: 简体中文
vi_VN: Tiếng Trung (Giản thể)

en: 한국어
vi_VN: Tiếng Hàn
